Bọ Rùa
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thanhlap
A Little Chick
A Little Chick

Total posts : 3

lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Empty
Bài gửiTiêu đề: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitimeFri Dec 16, 2011 12:38 am

mình sinh ra và lớn lên trong gia đình gia giáo, cha mẹ mình rat trọng việc học. mình được nuôi dạy đang hoàng tuy nhiên rất buồn các bạn àh.
mình va chi ấy gần nhà nhau, chị ấy thấy mình siêng năng học hành nên thương cảm, hay thay me mình đưa cơm sang cho mình ăn (vì cha mẹ mình ở trong rẫy, còn mình thì sống một mình tại nội ô thành phố. câu chuyện chị em tưởng sẽ ko xảy ra với mình tuy nhiên do xúc cảm tuổi trẻ mình không kì lai đựoc, trong một đêm mưa chị đưa cơm rồi ngủ lai trong phòng mình. vì tò mò về giới tính dục vọng mình nổi lên, vậy la chuyện cũng đến, hai chị em quan hệ xong trời mưa tanh chị ve nhà, riêng mình vừa sọ vừa sung sướng vì lần đầu tiên trong cuộc đời mình được quan hệ. sợ qua sau một tháng không dám gạp chị, nhưng quen mùi lại tự dãn xác tới nhà chị, dêm đó chị nói chị có thai. minh ko tin vì mình mới 1 lần quan hệ thôi mà, tuy nhien chị một mình đi xử lý chuyện cai thai. lúc đó mình chuẩn bị vào đại học, vừa lo học lẫn sợ nên sau lần thứ 2 này mình chủ động ko gặp chị nữa. tuy nhiên đậu dại học xong mình tiếp tục trượt dài tren con đường hoang lac của ái tình với chị. chị thuê nhà ở riêng một mình dể hai chị em tiện quan hệ. thế rồi chuyện cái kim trong bọc mà nó ám ảnh mình cuối cùng cũng đến. chị quyet định giữ lại cái thai cuối cùng, mình khuyen chị bỏ nhưng chị không chịu, mình đành buông xuôi nghĩ lại tháy mình bất nhân quá đã bỏ đi nhiêu đứa con rồi (chắc sau này mình sẽ chịu quả báo). tuy ca xóm bán tính bán nghi chuỵen chị em mình, bố mẹ mình gặng hỏi nhưng mình ko thừa nhận, chị cũng im lặng , đến nay minh cũng có gia đình và có con, chị cứ giữ một mực ko lay ai khác, tụi mình không quan hệ nũa .
tôi tâm sự lên đây vì tôi buồn vì bản thân mình nhiều lắm, và nó dán vặt tôi mãi đến khi nhắm mắt. tôi khuyen các bạn trẻ: hãy dành những gì tốt đẹp nhất cho người mình yêu thương, giữ mình khi quan hệ với người khác phái.
hôm nay tôi thấy mình nhẹ nhõm hơn vì nói ra được treen diện đàn này, văn phong tôi ko được hay lắm các bạn thông cảm, vả lai tôi tâm sự chú ko phải đang luyện van chương
anhhuu123
Tiền và Gái đẹp
Tiền và Gái đẹp
anhhuu123

Total posts : 89

Bài gửiTiêu đề: Re: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitimeFri Dec 16, 2011 11:59 pm

Xin chia buồn , bạn đã bị úp sọt sick
linhseuk
Metal Axe
Metal Axe
linhseuk

Nam Total posts : 130
Relationship Status : Single

Bài gửiTiêu đề: Re: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 9:59 am

Chia buồn với bạn , nếu bằng tuổi or là người yêu mình thì dễ dàng bỏ chứ với 1 người lớn tuổi thì bỏ rất có hại cộng thêm 1 số lí do khác nữa nên chị ấy không bỏ cũng dễ hiểu thôi . Còn phía bạn , chắc tại bạn máu quá laughing biết trước kết quả nó ntnào rồi mà vẫn giữ quan hệ với chị ấy thì cũng liều !
manhbittet
Wood Hammer
Wood Hammer
manhbittet

Nam Total posts : 14
Relationship Status : Forever alone

Bài gửiTiêu đề: Re: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitimeSat Dec 17, 2011 2:44 pm

xin chia buồn với bạn...dù sao đó cũng là sự bồng bột của tuổi trẻ :d
thanhlap
A Little Chick
A Little Chick

Total posts : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitimeThu Dec 22, 2011 5:15 am

biet mình sai đấy mà thời điểm đó sao cứ u mê. thôi nói ra đây để nhũng người trẻ đùng dính vào những chuyện này , khổ lắm các bạn ah. mạt khác tôi cũng xả được stress bấy lâu
manhbittet
Wood Hammer
Wood Hammer
manhbittet

Nam Total posts : 14
Relationship Status : Forever alone

Bài gửiTiêu đề: Re: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitimeThu Dec 22, 2011 2:58 pm

ko biết rút được hay ko nhưng thấy các bạn trẻ bây giờ lái máy bay ầm âm ra ...bản thân mình nhiêu lúc cũng muốn ấy chứ nhưng cũng may là vẫn kìm chế được. hic
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá   lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá Icon_minitime

lỡ có con với một người lớn hơn mình 10 tuổi ,buồn quá
Trang 1 trong tổng số 1 trang